

FOMU YA MALALAMIKO KWA NJIA YA MTANDAO

A. MLALAMIKAJI:

1. Maelezo Muhimu

Jina la Kwanza..... Jina la Kati..... Jina la Ukoo.....

Cheo.....

Taasisi/Mwakilishi wako.....

Anwani.....

Barua Pepe..... Nukushi.....

2. Mteja wa Ndani/Nje

Ndani

Nje

3. Anayelalamika ni

Mlalamikaji Mwenyewe

Ndugu wa Mlalamikaji

Wakala wa Mlalamikaji

Mwajiri wa Mlalamikaji

Kiongozi wa Kaiz wa Mlalamikaji

4. Kiwango cha kuudhika mlalamikaji:

Chini

Wastani

Juu sana

B. MAELEZO YA LALAMIKO

1. Huduma iliyolalamikiwa*3.....

2. Maelezo kwa Ufupi.....

6. Je umeshawahi kuwasilisha lalamiko hili kabla?

Ndio

